Tebur cin abinci Tare da 6 wurin zama
Siffar
Sunan samfurin | Babban ɗakin cin abinci mai kyau, gidan abinci, ƙirar ƙwallon ƙwallon ƙwallon katako mai kyau |
Abu Na No. | 811T + 1036C |
Kayan aiki | Karfe da kuma bayyananne gilashin tebur tebur saman, Aluminum farantin |
Girma samfurin |
Kujera: H: 950mm W: 410mm D: 400mm SH: 500mm
Tebur: 1500mm x 900mm x 760mm x 8mm |
Kamawa | 1set / 3ctns |
Lokacin biya | T / T, L / C a gani |
Launi | Kamar yadda aka nuna hoto ko kuma buƙatarka |
Aikace-aikacen | Gidan cin abinci na daki, otal-otal / cafe / kayan abinci |
Lokacin isarwa | 30-45days bayan karbar ajiyar ku |
Sharuɗɗan biyan kuɗi | L / C a wurin, T / T, EXW |
Bayanin samfurin
Tsage saman abincin iyali tare da wannan teburin cin abinci na zamani ko amfani da shi azaman tebur a ofis na gida.
Kuna iya tattarawa kusa da tebur don wasan kati, daren maras nauyi.
Gilashin 8mm.
Gilashin da aka watsa a saman.
Featuring kafaffun boomerang mai siffa da kuma gilashin tabarau mai tsabta, wannan tebur yana kawo kyan zamani ga kowane ɗaki.
Kafafu suna da zafi mai motsi ƙarewa don tsayayya da tarkace don kiyaye tebur yayi kama da sabo.
Majalisar ake bukata.
Hankali: Kuraje da laushi, bushe bushe.