• Kira Tallafi 86-13682157181

Muna ci gaba da tafiya yayin COVID-19 ya faru

Tare da ingantacciyar iko na kwanan nan na Covid-19 a China, masana'antu da yawa sun sake buɗewa kuma sun sake fara haɓaka abubuwa da sannu a hankali. Wasu daga cikin abokan cinikinmu suna iya ƙoƙarinsu don tura kasuwancin tafiya, har yanzu suna aiki a gida. Abu ne mai fa'ida ga kowa da kowa, dukkan mu munyi imani da cewa al'amuran zasuyi kyau a karshe.

Tabbatar da samarwa ya tafi kamar yadda aka tsara da kuma kula da lafiyar ma'aikata a lokaci guda, muna ɗaukar hanyoyi da yawa kamar saka masar, da kiyaye nisan ƙafa 8 tare da juna, wanke hannu kamar yadda zai yiwu. Bugu da ƙari, a lokacin, yawancin abokan ciniki ba su iya shirya binciken kamar yadda suka gabata, muna magance matsalar ta hanyar aika rahoton bidiyo da hoto ga abokan cinikin, waɗanda suke da buƙatu. Kuma za mu aiko da dukkan bayanan kaya, kwantena, sassan sararin samaniya har ma da wasu hanyoyin samar da kayayyaki, sannan mu samu yarda kafin shirya kaya. Gamsuwa da abokin ciniki ya cancanci mafi kyawun aikinmu.

Ga manajan mu na yau da kullun, a kara kulawa da salati ga ma’aikatanmu, domin sayan kayan kariya, kamar mashin fuska, sabulu ruwa da ‘ya’yan itace don kiyaye duk aikin zai koma daidai. Ko a yanzu lokaci ne mai wuya, dukkanmu muna jin ƙarfin hali yayin waɗannan lokacin, saboda dukkanmu muna haɗuwa wuri ɗaya don saduwa da wahala. Yi imani da duk kokarinmu, gobe zata zama makoma mai haske.

Tabbatar da ingancin samarwa, mun ɗauki mafi tsananin buƙata fiye da yadda aka saba. Kamar yadda babu wata hanyar da za ta shirya dubawa a shafin kamar na baya, mun gayyaci abokin ciniki a kan wani taron bidiyo da ya duba kowane daki na samarwa, sannan ya aika da rahoton binciken bayan hakan. Ga abokan cinikinmu masu daraja, muna fuskantar mawuyacin lokaci. Yayin da dare zai ƙare kuma ranar ta zo. Jin kyauta don ziyartar rukunin yanar gizon mu, ko yi mana imel don yin oda.


Lokacin aikawa: Apr-10-2020